Bản đồ quy hoạch

Bản đồ quy hoạch sử dụng đất phường Hưng Đạo, quận Dương Kinh, Hải Phòng

Quy hoạch sử dụng đất phường Hưng Đạo có thể xác định theo bản đồ quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/2.000 quận Dương Kinh đến năm 2026.

Xem thêm: Bản đồ quy hoạch Hải Phòng mới nhất

Hưng Đạo là một trong 6 phường của quận Dương Kinh, Hải Phòng, nằm ở phía bắc quận. Phường có diện tích 6,27 km², giáp với nhiều phường, xã khác của quận Dương Kinh, quận Lê Chân và huyện Kiến Thụy.

Cụ thể, phía đông giáp phường Anh Dũng; phía tây giáp phường Đa Phúc; phía nam giáp huyện Kiến Thụy; phía bắc giáp quận Lê Chân.

Aeon Mall Hải Phòng Lê Chân cách trung tâm phường khoảng 8 km; Cảng Hàng không Quốc tế Cát Bi cách khoảng 12 km; khu công nghiệp Vsip Hải Phòng cách khoảng 17 km.

Về quy hoạch, quy hoạch sử dụng đất phường Hưng Đạo có thể xác định theo bản đồ quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/2.000 quận Dương Kinh đến năm 2026.

Tham khảo thêm: Bản đồ quy hoạch sử dụng đất phường Tân Thành, quận Dương Kinh, Hải Phòng

Dưới đây là bản đồ quy hoạch sử dụng đất phường Hưng Đạo theo bản đồ quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/2.000 quận Dương Kinh đến năm 2026:

Bản đồ quy hoạch sử dụng đất phường Hưng Đạo, quận Dương Kinh, Hải Phòng - Ảnh 1.

Phường Hưng Đạo trên bản đồ Google vệ tinh.

ban do quy hoach su dung dat phuong hung dao quan duong kinh hai phong 56458 1

Bản đồ quy hoạch sử dụng đất phường Hưng Đạo theo bản đồ quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/2.000 quận Dương Kinh đến năm 2026.

ban do quy hoach su dung dat phuong hung dao quan duong kinh hai phong 56458 2

Ký hiệu các loại đất.  

Xem chi tiết quy hoạch sử dụng đất phường Hưng Đạo theo bản đồ quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/2.000 quận Dương Kinh đến năm 2026. TẠI ĐÂY.

Xem thêm: Cập nhật quy hoạch sử dụng đất phường Hưng Đạo. TẠI ĐÂY.

Xem thêm: Cập nhật quy hoạch sử dụng đất quận Dương Kinh. TẠI ĐÂY.

Lưu ý: File bản đồ nặng nên xem tốt nhất trên máy tính.

Đánh giá post
Tôi là Trần Hoài Thương, Biên tập nội dung tại Meey Map, với hơn 5 năm kinh nghiệm chuyên sâu trong lĩnh vực Bản đồ quy hoạch được chia sẻ trên meeymap.com

Related Posts

Ban do quy hoach huyen Quang Hoa Cao Bang nam

Bản đồ quy hoạch huyện Quảng Hòa, Cao Bằng 2024| Kế hoạch sử dụng đất

Bản đồ quy hoạch Cao Bằng – Kế hoạch sử dụng đất huyện Quảng Hoà (Cao Bằng), gồm: giao thông, xây dựng, công nghiệp, đô thị trên địa…

Đất có quy hoạch ở phường Tam Sơn, TP Từ Sơn, Bắc Ninh

Đất có quy hoạch ở phường Tam Sơn, TP Từ Sơn, Bắc Ninh

Cách tra cứu những khu đất có quy hoạch ở phường Tam Sơn, TP Từ Sơn, Bắc Ninh. Phường Tam Sơn nằm ở phía bắc TP Từ Sơn,…

Đường sẽ mở theo quy hoạch ở xã Ngũ Thái, huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

Đường sẽ mở theo quy hoạch ở xã Ngũ Thái, huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

Các tuyến đường được thể hiện trên bản đồ quy hoạch là thông tin được nhiều người quan tâm khi tìm hiểu đất đai, nhà ở và khả…

quy hoạch ở xã Nguyệt Đức, huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

Đường sẽ mở theo quy hoạch ở xã Nguyệt Đức, huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

Đường sẽ mở theo quy hoạch ở xã Nguyệt Đức, huyện Thuận Thành, Bắc Ninh là chủ đề được người dân và nhà đầu tư bất động sản…

Bản đồ quy hoạch sử dụng đất huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

Bản đồ quy hoạch sử dụng đất huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

Quy hoạch sử dụng đất huyện Thuận Thành, Bắc Ninh là thông tin được nhiều người quan tâm khi tìm hiểu mục đích sử dụng đất, định hướng…

Bản đồ quy hoạch giao thông phường Tam Sơn, TP Từ Sơn, Bắc Ninh

Bản đồ quy hoạch giao thông phường Tam Sơn, TP Từ Sơn, Bắc Ninh

Quy hoạch giao thông phường Tam Sơn có thể xác định theo bản đồ điều chỉnh quy hoạch chung xây dựng thị xã Từ Sơn đến năm 2020,…